Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Macbook/Notebook/iPhone/Router/ >>>ปิด 22-2-2567 21.59.59<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>Macbook/Notebook/iPhone/Router/ >>>ปิด 22-2-2567 21.59.59<<<

>>>Macbook/Notebook/iPhone/Router/>>>ปิด 22-2-2567 21.59.59<<<

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 22-2-2567 เวลา 21.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Lenovo IdeaPad S410P
    .

เครื่องได้มาแบบนี้ สภาพยังสวย
    เปิดติดเข้า Bios ได้ แต่ HDD น่าจะเสีย ไม่เข้า Windows
    .

#งานช่าง#งานอะไหล่#งานไปต่อ
    .
    Specs i7 Gnn4 Ram DDR3 4GB. HDD 500 GB.

.
    จอสวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ภาพมาปกติ
    ลองบู๊ทเช้า Win PE USB เข้าได้
    WiFi ใช้งานได้
    DVD มี แต่ฝาปิดหน้าไม่มี ตามรูป
    พลาสติกบานพับซ้ายหัก แต่บานพับปกติ แน่นๆ ไม่โยก
    แบตมีมาด้วย แต่น่าจะเสื่อม ลองชาร์จไม่เข้า
    .
    เปิดดูข้างในอะไหล่ครบ แรมมี ฮาร์ดดิสก์มี (แต่เครื่องไม่เห็น)

.
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวตามรูป สายชาร์จไม่มีมา (ถ้าเอาสายชาร์จ +200)
    .
    ประกันใจ 7 วัน เปิดติดตามที่แจ้ง
    ลองเท่านี้ที่เหลือเอาไปทำกันต่อเลยครับ
    .

เปิด 1500 บาท รวมส่ง
    .

2. งาน Rare item Apple iPhone
    .

iPhone รุ่นแรก
    จอด่างจุดดำ 1 จุด
    ทัชสกรีนปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    ลำโพงดัง ไม่แตก
    ตูดชาร์จ ชาร์จได้ปกติ
    กล้องใช้งานได้ ชัดอยู่
    ซิมไม่ได้ลอง ตีเสียใช้ไม่ได้

.
    เช็ตเลข ไม่ติด iCloud
    .
    ลองเท่านี้ งานสะสม
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง
    .
    เปิด 650 บาท รวมส่ง

.

3. iPhone 6 16GB #Bypass_Sim
    .
    จอภาพทัสปกติทุกจุด
    ปุ่ม Home กดได้ปกติ
    ใส่ซิมมีสัญญาณปกติ โทรเข้าออกได้
    ตูดชาร์จดี
    ไมค์ดี ลำโพงดัง ปกติ
    กล้องชัดทั้งหน้า-หลัง
    ปุ่มกดปกติ ใช้ได้
    ไวฟาย บลูทูจปกติ
    แบตไม่เสื่อม สุขภาพ 81%

.
    ตำหนิ
    ฟิล์มจอร้าวบางๆ ไม่น่าเกลียด
    สแกนนิ้วไม่ได้
    .

รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง
    ห้าม Restore เครื่องนะครับ
    .

เปิด 700 บาท รวมส่ง
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว ตามรูป

.

4. งานอะไหล่ งานช่าง Dell Inspiron 6400
    .

เครื่องสภาพค่อนข้างสมบูรณ์
    ลองเปิดเครื่อง ไฟที่เครื่องติด
    มีเสียงพัดลมทำงาน แล้วก็ดับ
    จอไม่ขึ้นภาพ (ไม่แตก)
    แบตมี แต่ไม่รู้เก็บไฟมั้ย
    สภาพอื่นๆ ตามรูปเลยครับ

.
    ตีเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันใดๆ
    .
    เปิด 350 บาท รวมส่ง

5. Apple Macbook
    .

เครื่องสวยๆ ใส่เคสพร้อม
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    แบตยังเก็บไฟอยู่ ต่ำๆ ก็เกิน 30 นาที
    .

สเปค และ รุ่น ดูจากรูปเลยครับ
    ลงให้ดูครบๆ แล้ว

.
    ตำหนิ
    คีย์บอร์ดไม่มีไทย (ไปหาสติ๊กเกอร์แปะเอา)
    ปุ่ม Shift ซ้ายเสีย (ขวาใช้ได้)
    บอดี้ มีเหลือง มีร้าว นิดหน่อยตามอายุ แต่ยังสวย

.
    มีตัวเครื่อง+เคส+สายชาร์ให้พร้อมใช้งาน
    .

เปิด 1900 บาท รวมส่ง
    .

6. D-LINK DSL-2750E
    .

Wireless Router
    USB Support
    .
    เครื่องใช้งานปกติ
    มีตัวเครื่อง+หม้อแปลง ให้พร้อมใช้งาน

.
    ประกันใจ 7 วัน
    .

เปิด 250 บาท รวมส่ง
    .

Working...
X